Zoezi la saba. Dukani, bwana mwenye mali ana duka lakini yeye hafanyi kazi dukani. Ni mfanya kazi wake Bibi Shauri ambaye anafanya kazi dukani kila siku. Anafungua duka saa mbili asubuhi na analifunga saa sita mchana, ili arejee nyumbani kule chakula cha mchana Bibi Shauri analifunga duka, analifungua duka tena saa saba mchana mpaka saa mbili usiku. Watu wengi wanapenda kuja dukani kwa Bwana Mwimali. Duka lake ni kubwa na lina vitu vingi. Kuna nguo na chakula na mahitaji mengi ya nyumbani. Bibi Shauri ni mfanya kazi mzuri wenda kuzungumza na watu na kuwakaribisha. Bibi Kija Kazi ni rafiki yake Bibi Shauri. Anakuja dukani kila siku baada ya kutoka kazini ili anunue mahitaji yake na azungumze na rafiki yake. Maswali: mwenye duka ni nani? Nani anafanya kazi dukani? Kwa nini mfanya kazi anafunga duka mchana? Bibi Kijakazi huja kufanya nini dukani? Kwa bwana mwenye mali dukani kuna nini? Bibi Shauri anafanya kazi saa ngapi kwa siku?